ER6Thailand.Com
เมษายน 25, 2014, 03:48:53 AM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: www.ER6thailand.com สังคมของผู้ใช้ Kawasaki ER6 ที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย 

บอร์ด   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Sponsor  Sponsor  Sponsor

Sponsor Sponsor Sponsor

หน้า: 1 ... 210 211 [212] 213 214 ... 231
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>>>>> " kawaii_korat club Ver.III " <<<<<<<<<  (อ่าน 230408 ครั้ง)
Super_Tang
650 User
650 Hero Member

สมาชิกเลขที่: 1642

" kawaii_korat club "

« ตอบ #3165 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 12:53:01 PM »

ดูหน้งฟรี กับ MPC

MPC ชวนดูหนัง Pacific Rim
วันเสาร์ที่ 20 กค.นี้ ที่ EGV The Mall โคราช เวลา 18.00 น.

เพราะคุณคือลูกค้าคนสำคัญ
เพียงติดต่อมาที่โชว์รูม หรือ โทรมาที่ 044 255011
เพื่อลงทะเบียน โดยแจ้งรายละเอียด ดังนี้

1.ชื่อ สกุล
2.รุ่นรถ Kawasaki ที่ตนเป็นเจ้าของ
3.สี และทะเบียนรถ
4.เบอร์โทรติดต่อกลับ

โดย 1 สิทธิ จะได้รับตั๋วหนัง 2 ใบ
(ขอสงวนสิทธิ์ เฉพาะลูกค้า MPC เท่านั้น)

ท่านที่ได้ลงทะเบียนแล้ว จะได้รับการติดต่อกลับ ตามหมายเลขที่แจ้งไว้เพื่อยืนยันการเข้ารับตั๋วชมภาพยนต์

การรับตั๋ว รับได้ที่หน้าโรงภาพยนต์ ตั้งแต่เวลา 16.00 น. ถึง 17.30 น. หากท่านไม่มาติดต่อรับตามเวลาที่กำหนด ให้ถือว่าท่านสละสิทธิ

เพื่อเป็นสีสรรของงาน อยากให้ทุกท่านที่มาร่วมชมภาพยนต์ในวันนี้ สวมเครื่องแต่งกายที่มีสีเขียว หรือมีโลโก้ MPC หรือ Kawasaki อยู่ในเครื่องแต่งกายของท่าน

สามารถโทรเข้ามาแจ้งลงทะเบียนได้ ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 15 กค.นี้ตั้งแต่เวลา 8.30 น. ถึง 17.30 น.เป็นต้นไป จนกว่าที่นั่งจะเต็มครับ (ไม่สามารถระบุที่นั่งได้ครับ)

แล้วพบกันวันเสาร์ที่ 20 นะครับ 

^_^ มาดูหนังด้วยกันครับพี่น้อง ย่ะฮู้ ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2013, 01:03:49 PM โดย Super_Tang » บันทึกการเข้า

thuanchai_man
650 Full Member

สมาชิกเลขที่: 25757

« ตอบ #3166 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 10:23:13 AM »

ผมโทรไปจองแล้วครับ55 Undecided

::  M a n u a l   A r c h i t e c t  ::
Super_Tang
650 User

« ตอบ #3167 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 02:07:44 PM »

ผมโทรไปจองแล้วครับ55 Undecided

>>> ยินดีครับ แล้วมาสนุกและมันส์ด้วยกัน ย่ะฮู้ <<<

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3168 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 02:40:57 PM »

แนะนำ cool cool แนะนำ

^_^ สวัสดีดีงามๆยามบ่ายของวันพฤหัสบดีที่ 18 กรกฎาคม 2556 ทักทายกันอีกสักหน่อยครับ ก็จากที่ร่วมเดินทางไป โน่น นี่ นั่น ทำกิจกรรมทั้งงานอาชีพ งานอดิเรก ก็ได้ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆ ดีบ้าง ไม่ดีบ้าง ก็อยู่ที่ตัวของเราที่จะเลือกปฎิบัติตัวอย่างไร ให้ถูกต้อง เหมาะสมกับตัวของเรา หรือสภาพแวดล้อมอื่นๆที่ประสบพบเจอครับ ก็อย่าไปท้อถอย หรือหมดกำลังใจที่จะทำสิ่งที่ดี หรือคิดในสิ่งที่ดีๆกันนะครับ เดือนนี้ก็มีกิจกรรมให้หนุ่มสาวหน้าตาดีอย่างเราๆท่านๆได้ทำ ได้แสวงหา เรื่องราว ที่ให้เกิดการเรียนรู้ ให้ประโยชน์ ไม่มากก็น้อยกันนะครับ ไม่ว่าจะมีการเปิดคอร์ดเรียนการขับขี่รถในทางเรียบ ทางฝุ่น ล้วนแต่เป็นกิกรรมที่เสริมสร้างให้เกิดทักษะ เกิดความชำนาญ ที่สำคัญเราก็ได้เพื่อนใหม่ ที่ชื่นชอบในเหตุผลเดียวกันครับ ผมเองก็มีโอกาสได้สัมผัสเฉกเช่นกับพี่น้องของเราก็รู้สึกดีเป็นอย่างยิ่ง ที่มีพี่น้องหมู่เฮาให้ความสนใจเป็นอย่างมาก แดดร้อน ทุกคนก็สู้และทน อึดกันดีจริงๆครับ สวดยอดมั่กมาก ต้องขอยกนิ้วให้งามๆกันเลยทีเดียว ก็เพิ่มผ่านมาจากสนามทางฝุ่นใกล้กับ มทส. ก็ถือว่าใช้ได้กันเลยทีเดียว ไม่น่าเชื่อว่าจะมีสนามแบบนี้ในโคราชครับ ทุกอย่างมีให้ลิ้มลองกันแบบเต็มๆ ทั้งกระโดด ทั้งลอยอยู่กลางอากาศ เท่สุดๆครับพี่น้อง เหนื่อยๆหอบๆไปตามๆกัน ก็สนุกสนานกันไปอีกแบบ ก็หากมีโอกาสก็น่าจะมาลอง มาสัมผัสดูนะครับ อาจจะถูกใจก็เป็นได้ บ่ายวันนี้ก็ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขในการทำงาน มีความสนุกในการได้ทำภาระกิจหน้าที่ได้รับผิดชอบนะครับ ก่อนจากฝากภาพก่อนออกเดินทางมาชมกันเล่นล่ะกันนะครับ โชคดีมีตังใช้ทุกท่าน บ๊ายบ๊าย จุ๊บจุ๊บ ^_^

kiss vanzz vanzz kiss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2013, 04:07:16 PM โดย Super_Tang » บันทึกการเข้า

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3169 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 02:09:48 PM »

แนะนำ kiss kiss แนะนำ

^_^ ทักทายกันหน่อยกับวันที่อากาศอุดมไปด้วยละอองฝนที่ชุ่มชื่นในช่วงบ่ายของวันพุธที่ 24 กรกฏาคม 2556 แหม๋..!! ฝนตกยังไม่มีทีท่าจะหยุดกันเลยทีเดียว และเมื่อวานจัดหนักจนท่วมไปทุกระหนแห่ง ฉะนั้นต้องตรวจสอบสภาพเส้นทางท้องถนนที่จะเดินทางกันด้วยก็ดีนะครับ แต่ที่สำคัญดูแลสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง จะได้มีกำลังต่อสู้กับโลกที่สวยงามใบนี้ต่อไปนะครับ และเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาพวกเรา สาวกคาวาซากิ ที่เป็นลูกค้าสำนัก MPC bike shop korat ได้รับอภินันทนาการพิเศษให้เข้าชมหนังโดยไม่ค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด ซึ่งได้รับความไว้วางใจจากพี่น้องคาวาซากิที่สนใจมากมาย จนเต็มที่นั่งกว่า 200 ที่นั่งกันเลยทีเดียว ก็ได้รับความสนุก สนาน ปะปนกับความมันส์ กันอย่างมีความสุขกันเลยทีเดียว อยากรู้ใช่มั๊ยค้าบว่าในวันนั้น มีอะไร มีใครมากันบ้าง มาดูว่าเขามาทำกิจกรรมอะไร แบบไหน อย่างไร มาม่ะมาชมไปพร้อมกันเลยนะคร้าบบบ ^_^

good Lips Sealed Undecided แนะนำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2013, 02:11:50 PM โดย Super_Tang » บันทึกการเข้า

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3170 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 02:27:05 PM »

cool kiss kiss cool

^_^ แว๊นซ์กันมา ณ ที่แห่งนี้ เดอะมอลล์ โคราช ครับผม ซึ่งได้รับการสนับสนุนจากผู้จัดการใหญ่ ฝ่ายอาคารสถานที่อำนวยความสะดวกให้สาวกคาวาซากิ มาจอดรถบนห้างได้อวดโชว์ ความสวย ความเท่ ความงาม ซึ่งเป็นเสน่ห์อย่างนึงดึงดูดผู้คนที่ผ่านไปมา ผู้ที่สนใจ หรือกำลังตัดสินใจ เลือกใช้รถเครื่องสองล้อ ก็เป็นอีกหนึ่งทางเลือกบนถนนสายมิตรภาพอย่างนี้ด้วยครับ ทางทีมงานหนุ่มสาวหน้าตาดีทุกคน ขอขอบคุณผู้จัดการใหญ่ เดอะมอลล์ ใจดีสุดๆ ที่ให้พวกเราอบอุ่นใจที่มาจอดรถ มาใช้บริการ และมาเยือนในสถานที่สวยงามแบบนี้ ครับผม ^_^

love mad ping ahh

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3171 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 02:33:35 PM »

ohno vanzz แนะนำ cool

^_^ จอดรถอบอุ่นกาย สบายใจกันแล้ว งั้นพวกเราเดินทางขึ้นไปบนห้าง เดอะมอลล์ กันเลยดีม่ะครับ เพื่อจับจองตั้วที่นั่งกันซะก่อน พร้อมหาอะไรรองท้องน่าจะดีกันไม่น้อยกันเลยทีเดียว ^_^

มามะ kiss 5555 Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2013, 03:20:04 PM โดย Super_Tang » บันทึกการเข้า

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3172 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 03:17:15 PM »

แนะนำ Wink Lips Sealed eiei

^_^ ดูหนังมันส์ๆสนุกสนานกันแล้ว ก่อนเดินทางทางกลับบ้าน ก็มารวมพลถ่ายภาพความประทับใจกันสักหน่อย เห็นรอยยิ้ม ได้ยินเสียงหัวเราะ ก็บ่งบอกถึงสารเคมีในร่างกายได้สูบฉีดออกมาให้รู้สึกสบายกายสบายใจเป็นอย่างยิ่ง สุดยอดครับพี่น้องที่มาชุมนุม มาร่วมขับขี่รถมาดูหนังกันอย่างพร้อมหน้าตากันจนเต็มพื้นที่หน้าบริเวณลานน้ำพุกันเลยทีเดียว เจ๋งน่ะสุดๆ ครับผม^_^

>>> ขอขอบคุณ MPC bike shop korat ที่ริเริ่มสร้างสรร ให้เราๆท่านๆได้มาพบปะกัน กับกิจกรรมดีๆพิเศษแบบนี้ ดูหนังฟรีกับ MPC เป็นอีกหนึ่งงานอดิเรกเป็นครั้งแรกที่ให้พวกเรา สาวกคาวาซากิ สาวกคาวาอิ ทีมงานหนุ่มสาวหน้าดีอย่างเราๆท่านๆ ได้รับความสุขเฉกเช่นเคยนะครับ  ขอบคุณพี่น้องทีมงานที่น่ารักทุกท่าน ที่ให้ความร่วมมือที่ดีมาตลอด ขอปรบมือดังๆให้พี่น้องหมู่เฮามั่กมายเด้อค่ะเด้อ ขอได้รับความขอบคุณจากทีมงานคาวาอิทุกท่านนะครับ เดินทางปลอดภัย ใส่ใจคนใช้รถใช้ถนน โชคดีมีตังค์ใช้มากมาย บ๊ายบาย จุ๊บจุ๊บ ย่ะฮู้ <<<

cool vanzz vanzz cool

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3173 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 04:17:02 PM »

แนะนำ kiss มามะ 5555

^_^ ทักทายกันหน่อยยามบ่ายของวันพฤหัสบดี แดดเริ่มออก รู้สึกสดชื่นแจ่มใสในทันที เลิกงงเลิกงานกันแล้ว ก็ขอให้เดินทางกลับบ้านโดยสะดวกและปลอดภัยกันทุกคนนะครับ แล้วพบกันเด้อค่ะเด้อ บ๊ายบาย จุ๊บจุ๊บ ^_^

good weww cry ahh

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3174 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 04:23:26 PM »

cool แนะนำ แนะนำ cool

>>> ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ถึงเพื่อนสมาชิกที่สนใจจะร่วมเดินทางไปกับพวกเรา ทริป หัวหิน-อัมพวา 10-12 สค. 56  3 วัน 2 คืน ครับพี่น้อง
ซึ่งมีสมาชิกได้ลงชื่อแสดงเจตนา อาทิเช่น 1.แจ๊คก๊้ 2.จอห์นนี่ 3.เฮียดมมี่ (3ห้อง) 4.เฮียเบนนี่ 5.ดินนี่ 6.โฮมมี่ 7.หยกกี้ และทีมงานผู้ร่วมอุดมการณ์เดียวกันอีกนะครับ ซึ่งขอจับจองสำรองที่พักมากถึง 5 ห้อง รวมแล้วได้ 13 ห้องด้วยกันครับ และในเวลานี้ยังรอเพื่อนสมาชิกที่สนใจจนถึงสิ้นเดือนนี้นะครับ ยังพอมีเวลาได้ตัดสินใจอีกอึดใจเดียว มาสนุก มาสำราญ มาร่วมแต่งเติมความฝันดีๆด้วยกันครับพี่น้อง สามารถติดต่อได้ที่ 0839330308 โฮมมี่, 0818799151 แจ๊คกี้ แล้วมาสนุกสนานด้วยกันนะคร้าบบบ ขอบคุณครับ..!!!

vanzz love love vanzz

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3175 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:06:12 AM »

>>> ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ถึงเพื่อนสมาชิกที่สนใจจะร่วมเดินทางไปกับพวกเรา ทริป หัวหิน-อัมพวา 10-12 สค. 56  3 วัน 2 คืน ครับพี่น้อง
ซึ่งมีสมาชิกได้ลงชื่อแสดงเจตนา อาทิเช่น 1.แจ๊คก๊้ 2.จอห์นนี่ 3.เฮียดมมี่ (3ห้อง) 4.เฮียเบนนี่ 5.ดินนี่ 6.โฮมมี่ 7.หยกกี้ และทีมงานผู้ร่วมอุดมการณ์เดียวกันอีกนะครับ ซึ่งขอจับจองสำรองที่พักมากถึง 5 ห้อง รวมแล้วได้ 13 ห้องด้วยกันครับ และในเวลานี้ยังรอเพื่อนสมาชิกที่สนใจจนถึงสิ้นเดือนนี้นะครับ ยังพอมีเวลาได้ตัดสินใจอีกอึดใจเดียว มาสนุก มาสำราญ มาร่วมแต่งเติมความฝันดีๆด้วยกันครับพี่น้อง สามารถติดต่อได้ที่ 0839330308 โฮมมี่, 0818799151 แจ๊คกี้ แล้วมาสนุกสนานด้วยกันนะคร้าบบบ ขอบคุณครับ..!!!

>>> รายงานความคืบหน้าทริปหัวหิน-อัมพวา สำหรับผู้ที่แสดงความจำนงค์ หรือผู้กำลังตัดสินใจนะครับ เรื่องค่าใช้จ่ายที่พัก คืนแรก เรานอนที่โรงแรม บ้านระเบียงทะเล หัวหิน Deluxe Room ห้องละ 1500 รวมอาหารเช้า นอน 2 คน ใครจองนอนคนเดียวก็ 1500 นอน 2 คน จับคู่จอง คนละ 750 คืนที่สอง บ้านสวนแม่กลอง อัมพวา ห้องละ 1000 หรือใครอยากล่องเรือด้วย ทางโรงแรมเสนอ ค่าห้อง รวมล่องเรือชมตลาด และหิ่งห้อย คิดคนละ 650 ดังนั้น อยากให้เลือกเลย เพราะทางโรงแรมจะต้องจองเรือให้เราครับ เช่น ล่องเรือ 2 คน 1300 หรือ เอาห้องแต่ไม่ล่องเรือ 1000 ต่อห้องครับ ชัดเจนนะครับ ขอคำตอบภายในวันอังคารที่ 30 นี้ด่วนนะครับ ติดต่อสอบถาม จับจองสำรองที่พัก พร้อมชำระเงินที่ 0839330308 โฮมมี่ ได้เลยนะครับ และช่วยระบุความต้องการเลยนะครับ อยากให้ทุกคนล่องเรือไปด้วยกัน ไฮไลต์ไปถึงอัมพวาต้องล่องเรือด้วยนะครับ มาม่ะ..!!! แล้วนับถอยหลังมาสนุกสนานร่าเริงด้วยกันนะคร้าบบบ บ๊ายบาย จุ๊บจุ๊บ <<<

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3176 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 05:16:40 PM »

>>> รายงานความคืบหน้าทริปหัวหิน-อัมพวา สำหรับผู้ที่แสดงความจำนงค์ หรือผู้กำลังตัดสินใจนะครับ เรื่องค่าใช้จ่ายที่พัก คืนแรก เรานอนที่โรงแรม บ้านระเบียงทะเล หัวหิน Deluxe Room ห้องละ 1500 รวมอาหารเช้า นอน 2 คน ใครจองนอนคนเดียวก็ 1500 นอน 2 คน จับคู่จอง คนละ 750 คืนที่สอง บ้านสวนแม่กลอง อัมพวา ห้องละ 1000 หรือใครอยากล่องเรือด้วย ทางโรงแรมเสนอ ค่าห้อง รวมล่องเรือชมตลาด และหิ่งห้อย คิดคนละ 650 ดังนั้น อยากให้เลือกเลย เพราะทางโรงแรมจะต้องจองเรือให้เราครับ เช่น ล่องเรือ 2 คน 1300 หรือ เอาห้องแต่ไม่ล่องเรือ 1000 ต่อห้องครับ ชัดเจนนะครับ ขอคำตอบภายในวันอังคารที่ 30 นี้ด่วนนะครับ ติดต่อสอบถาม จับจองสำรองที่พัก พร้อมชำระเงินที่ 0839330308 โฮมมี่ ได้เลยนะครับ และช่วยระบุความต้องการเลยนะครับ อยากให้ทุกคนล่องเรือไปด้วยกัน ไฮไลต์ไปถึงอัมพวาต้องล่องเรือด้วยนะครับ มาม่ะ..!!! แล้วนับถอยหลังมาสนุกสนานร่าเริงด้วยกันนะคร้าบบบ บ๊ายบาย จุ๊บจุ๊บ <<<

^_^ และวันนี้เป็นวันแจ้งเจตนารมย์ และชำระค่าใช้จ่ายกันเป็นวันสุดท้ายครับพี่น้อง ซึ่งได้รับความตอบรับจากเพื่อนสมาชิกได้ดีกันเลยทีเดียว ทราบว่าห้องพักที่จองไว้นั้น น่าจะเพียงพอ หรือพอดิบพอดี กับทางทีมงานได้จับจอง จ่ายค่ามัดจำไว้ก่อนหน้านี้ไว้แล้วนะครับ ก็ได้พูดคุยถึงเส้นการเดินทาง กำหนดเวลา โน่น นี่ นั่น กันไว้คราวๆแล้วนะครับ หากสรุปได้เป็นที่แน่นอนก็จะรายงานให้ทราบในโอกาสต่อไปเร็วๆนี้แน่นอน ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ลมพายุ ฝนฟ้าคะนองก็มาเรื่อยๆ ก็ดูแลสุขภาพร่างกายให้อบอุ่น หมั่นออกกำลังกาย เพื่อสุขภาพกายและใจที่แข็งแรง สำหรับวันนี้เดินทางปลอดภัย เฮงเฮง รวยรวย ทุกๆคนเด้อค่ะเด้อ บ๊ายบาย จุ๊บจุ๊บ ^_^

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3177 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 05:35:56 PM »

แนะนำ kiss มามะ 5555

^_^ และครั้งหนึ่งยังไม่นานเท่าไหร่ครับพี่น้อง ทีมงานหนุ่มสาวหน้าตาดี ก็ชักชวนเพื่อนสมาชิกมาขับขี่รถกันเล่น ในยามว่างวันหยุดราชการ ก็ไม่ต้องมาก ไม่ต้องเยอะ เอาตามสะดวกของพี่น้องที่ว่างๆกันน่ะครับ ทริปรันอิน เป็นทริปที่ไม่ใช้ความเร็วมากมาย เป็นทริปที่ไปตามใจฉันที่อยากไป นั่นกินอาหารอร่อย แวะถ่ายรูป ชมโน่น นี่ นั่น ตามสภาพและบรรยากาศจะพาไป ก็รู้สึกอบอุ่น และประทับใจเช่นเคยครับ ก็เพียงรูป ภาพถ่าย ที่ติดไม้ ติดมือ มาฝากเพื่อนสมาชิกกันทุกคน ก็ให้ภาพเล่าเรื่องราวแทนคำพูดล่ะกันนะครับ ย่ะฮู้ ^_^

love mad ping ahh

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3178 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 05:43:44 PM »

มามะ Nooo vanzz ohno

มามะ kiss vann 5555

Super_Tang
650 User

« ตอบ #3179 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 05:47:35 PM »

Wink Huh? Roll Eyes Lips Sealed

love ahh weww ohno

หน้า: 1 ... 210 211 [212] 213 214 ... 231
  พิมพ์