ER6Thailand.Com
เมษายน 24, 2017, 04:08:16 AM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: www.ER6thailand.com สังคมของผู้ใช้ Kawasaki ER6 ที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย 

บอร์ด   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Sponsor  Sponsor  Sponsor

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่น้องชาว ER6Thailand.com  (อ่าน 7666 ครั้ง)
Webmaster
Administrator
650 Sr. Member

สมาชิกเลขที่: 2

« เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 04:44:47 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องชาว Kawasaki ทุกท่าน

ก็อิ่มอกอิ่มใจกันไปนะครับ สำหรับทริปทำบุญน้องๆผู้พิการ ที่บ้านนนทภูมิปากเกร็ดนะครับ
ในครั้งนี้ก็มีผู้ร่วมทริปทำบุญในครั้งนี้เกือบ 400 คันเลยทีเดียวนะครับ ถือได้ว่าเป็นทริปที่ใหญ่มาก ครั้งนึงเลยทีเดียวครับ
บรรยากาศในงาน ร้อนอบอ้าว แต่ก็ไม่ได้ทำให้บรรดานักขี่ใจบุญย่อท้อเลยแม้แต่น้อยนะครับ แต่ละคนมากันด้วยความตั้งใจ
ที่จะมาแบ่งปัน มาร่วมทำบุญร่วมกัน สิ่งของมากมายที่ขนกันมาบริจาก น้ำใจหลั่งไหลกันมาตลอด เห็นแล้วน่าปลื้มในจริงๆ
ที่สมาชิก Kawasaki มีน้ำใจกันขนาดนี้
ขอขอบคุณ คุณบิ๊ก สปีชี่ย์ ที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงกิจกรรมในคร้งนี้
ขอบคุณ Kawasaki Thailand ที่สนับสนุนกิจกรรมดีดี ตลอดมา ไม่เคยทอดทิ้งกันจริงๆ
ขอขอบคุณ บรรดาสปอนเซอร์ ร้านค้าทั้งหลาย ทุกๆร้านค้าที่ร่วมบริจาค ร่วมทำบุญด้วยกัน
ขอขอบคุณ แม่งาน ทุกท่าน ทุกโซน และ ผู้ที่มีส่วนร่วมในครั้งนี้ ที่ผม มิอาจจะเอ่ยชื่อ เอ่ยนามได้ทั้งหมด
เพราะว่า มีจำนวนมากมายเหลือเกิน ที่มีน้ำใจมาช่วยกันในครั้งนี้
ขอขอบคุณ เพื่อนสมาชิก KsrThailand.com DtrackerThailand.com Ninja250Thailand.com ER6Thailand.com 
ที่อุส่าห์สละเวลาอันมีค่าของพวกท่าน มาร่วมทำกิจกรรมเพิ่อช่วยเหลือสังคม และ แบ่งปันให้กับผู้ที่ด้อยโอกาศกว่า
ขอให้อำนาจแห่งบุญและ การกระทำดีของพวกท่าน ส่งกลับคืนให้ท่านทุกคน ให้ร่มเย็นเป้นสุข คิดสิ่งใด ขอให้สมความปราถนาตลอดไปด้วยครับ

-----
รอพบกับกิจกรรมดีดี แบบนี้ได้อีก ที่หน้าเวปไซท์นะครับ รับรองว่าสนุกสนาน มีสาระแน่นอนครับ แล้วพบกันอีกนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2012, 04:47:56 PM โดย Webmaster » บันทึกการเข้า
POP*
650 Sr. Member

สมาชิกเลขที่: 11009

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 12:11:23 PM »

ยินดีครับที่เป็นส่วนหนึ่งของงานบุญในครั้งนี้ ถึงจะร้อนกายแต่ก็เย็นใจครับ
Tinify14
Newbie
*

สมาชิกเลขที่: 43229

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 03:52:16 PM »

เยี่ยมไปเลยครับผม

Borukenion
Newbie
*

สมาชิกเลขที่: 49108

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 09:53:41 AM »

ที่มัน ร.ร. แถวบ้านเราอ่ะ

Mr@um
Newbie
*

สมาชิกเลขที่: 48969

E R - R i d e r - R a m a. II

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 01:07:39 PM »

น้ำตาจิไหล ไปแบบนี้กันอีกนะครับ  kiss
siamvip
Newbie
*

สมาชิกเลขที่: 48842

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 11:13:03 AM »

เยี่ยมมากครัช
สวัสดีครับ พี่น้องชาว Kawasaki ทุกท่าน

ก็อิ่มอกอิ่มใจกันไปนะครับ สำหรับทริปทำบุญน้องๆผู้พิการ ที่บ้านนนทภูมิปากเกร็ดนะครับ
ในครั้งนี้ก็มีผู้ร่วมทริปทำบุญในครั้งนี้เกือบ 400 คันเลยทีเดียวนะครับ ถือได้ว่าเป็นทริปที่ใหญ่มาก ครั้งนึงเลยทีเดียวครับ
บรรยากาศในงาน ร้อนอบอ้าว แต่ก็ไม่ได้ทำให้บรรดานักขี่ใจบุญย่อท้อเลยแม้แต่น้อยนะครับ แต่ละคนมากันด้วยความตั้งใจ
ที่จะมาแบ่งปัน มาร่วมทำบุญร่วมกัน สิ่งของมากมายที่ขนกันมาบริจาก น้ำใจหลั่งไหลกันมาตลอด เห็นแล้วน่าปลื้มในจริงๆ
ที่สมาชิก Kawasaki มีน้ำใจกันขนาดนี้
ขอขอบคุณ คุณบิ๊ก สปีชี่ย์ ที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงกิจกรรมในคร้งนี้
ขอบคุณ Kawasaki Thailand ที่สนับสนุนกิจกรรมดีดี ตลอดมา ไม่เคยทอดทิ้งกันจริงๆ
ขอขอบคุณ บรรดาสปอนเซอร์ ร้านค้าทั้งหลาย ทุกๆร้านค้าที่ร่วมบริจาค ร่วมทำบุญด้วยกัน
ขอขอบคุณ แม่งาน ทุกท่าน ทุกโซน และ ผู้ที่มีส่วนร่วมในครั้งนี้ ที่ผม มิอาจจะเอ่ยชื่อ เอ่ยนามได้ทั้งหมด
เพราะว่า มีจำนวนมากมายเหลือเกิน ที่มีน้ำใจมาช่วยกันในครั้งนี้
ขอขอบคุณ เพื่อนสมาชิก KsrThailand.com DtrackerThailand.com Ninja250Thailand.com ER6Thailand.com 
ที่อุส่าห์สละเวลาอันมีค่าของพวกท่าน มาร่วมทำกิจกรรมเพิ่อช่วยเหลือสังคม และ แบ่งปันให้กับผู้ที่ด้อยโอกาศกว่า
ขอให้อำนาจแห่งบุญและ การกระทำดีของพวกท่าน ส่งกลับคืนให้ท่านทุกคน ให้ร่มเย็นเป้นสุข คิดสิ่งใด ขอให้สมความปราถนาตลอดไปด้วยครับ

-----
รอพบกับกิจกรรมดีดี แบบนี้ได้อีก ที่หน้าเวปไซท์นะครับ รับรองว่าสนุกสนาน มีสาระแน่นอนครับ แล้วพบกันอีกนะครับ

แฟรนไชส์ เว็บไซต์สำเร็จรูป ร้านค้าออนไลน์ รับทำเว็บไซต์เว็บขยายสายงานเว็บโรงเรียน

หน้า: [1]
  พิมพ์